Diễn Đàn Tuổi Trẻ Hà Thái

.:.:.Chào mừng các bạn đến với Diễn Đàn Tuổi Trẻ Hà Thái.:.:.

Trang ChínhGalleryĐăng kýTrợ giúpTìm kiếmNhómĐăng NhậpThành viên

Share | 

VIẾT CHO PHÁT(*)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
trai ha thai
Thành viên H3
Thành viên H3

Nam
Họ Và Tên : Vũ Văn Thắng - ĐT:0942947812
Nghề Nghiệp : Sinh Viên
Nơi ở Hiện Tại : số nhà hạnh phúc thuộc thôn 4 hà thái?

Bài gửiTiêu đề: VIẾT CHO PHÁT(*)   April 24th 2008, 11:06 pm

Hình ảnh tràng thanh niên quê tôi.

sau những lần tôi nghỉ học về quê.như những lần trước khi về tôi đều đến thăm người bạn cửa tôi.tràng thanh niên khi sưa là một cậu học sinh giỏi. nhưng do hoàn cảnh(nhà ngèo bố lại mất sớm)nên không được như nhữnh thanh niên khắc trong làng.không tự mình trọn được thi vào bất cứ trường nào.suốt ba năm qua cậu ấy chỉ đeo đuổi vào những trường quân sự.mong để có một tương lai tươi sang giúp gia đình thoát khỏi đói ngèo...

nhưng mỗi lần viếng thăm đó tôi càng thấy thất vọng cho bạn ấy.một con người lúc trước tràn đấy niềm tin của những người bạn .và làng nước nhưng từ sau năm thi đầu không đậu. bố lại mất.từ đó đến năm thứ hai sau những nỗ lực nhưng vẫn không đậu. dồi từ đó bạn đã xa vào những tệ nạn. không biết đó có phải là bản trất bề ngoài của bạn ấy không.nhưng tôi tin con người bên trong của bạn ấy đang tràn đầy sức sống tôi tin bạn ấy có thể vượt qua chính mình.

hỡi những người bạn của tôi ơi. hãy hãy mở rộng bàn tay nhân ai. giúp bạn tôi vượt qua những khó khăn này. để cho bạn tôi đạt được kết quả cao trong cuộc thi đại học sắp tới nha... tôi thay bạn tôi sin cám ơn nhiều : Razz

(tuy có nhiều lỗi nhưng tôi mong bạn đọc hiểu và giúp tôi nha các bạn)
-bài^^vũ_thắng^^
Xem lý lịch thành viên

VIẾT CHO PHÁT(*)
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang